เกี่ยวกับกองอาคาร
· คณะผู้บริหาร
· ผังโครงสร้างของหน่วยงาน
· ปรัชญา/ปณิธาน
· ประวัติความเป็นมา
· หน้าที่/ความรับผิดชอบ
· สถานที่ตั้ง
· ติดต่อเรา
· 7ส. กองอาคารสถานที่
· มาตราฐาน 7ส.
หน่วยงานของเรา
· งานธุรการ
· แผนกยานพาหนะ
· แผนกบริการ
· แผนกผังแม่บทและซ่อมบำรุง
การจัดการความรู้ (KM)
· ปีการศึกษา 2556
ผู้ที่กำลังใช้งานอยู่
ขณะนี้มี บุคคลทั่วไป และ สมาชิกเข้าชม

ท่านยังไม่ได้ลงทะเบียนเป็นสมาชิก หากท่านต้องการ กรุณาสมัครฟรีได้ที่นี่
ข่าวและกิจกรรม
· ทุกประเภท
· KM 2557
· KM 2559
· KM 2560
· KM_2556
· KM_2558
· การจัดการพลังงาน
· การจัดสถานที่
· กิจกรรม
· ข่าวประชาสัมพันธ์
· งานสัมมนา
จำนวนผู้เยี่ยมชม
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
32779968
คน ตั้งแต่ May 2010
"คุณคิดว่าเว็บนี้เป็นอย่างไร?" | สมัครสมาชิกที่นี่ | 578 ข้อคิดเห็นต่างๆ
ความคิดเห็นที่แสดงนี้เป็นของเป็นของผู้ลงคะแนนเองทางเว็บไซต์ ไม่ขอรับผิดชอบในเนื้อหาเหล่านี้

satonni (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Saturday 22 Dec 18@ 00:50:17 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


kanpourakuen (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 26 Dec 18@ 02:26:44 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


pdxwoof (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 27 Dec 18@ 16:57:49 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


koningsheim (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 04 Jan 19@ 03:55:51 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


makerwins (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 16 Jan 19@ 07:25:58 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


yufnsyb (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 25 Jan 19@ 06:19:06 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


oreyabogados (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 06 Mar 19@ 17:34:08 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


warthogrugby (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 14 Mar 19@ 17:41:03 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


cateradmin (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 16 Apr 19@ 07:17:56 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


financeextent (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Monday 29 Apr 19@ 20:18:10 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


greenwichua (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 30 Apr 19@ 16:35:22 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


anne klein floral wrap dress (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 19 Jun 19@ 08:03:11 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


phase 8 mariah floral dress (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 24 Oct 19@ 10:19:48 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


akimmobilien (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 05 Dec 19@ 11:22:52 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


artdecoonline (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 28 Jan 20@ 03:38:42 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


robbcaster (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Sunday 23 Feb 20@ 14:55:14 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


justlapland (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 10 Mar 20@ 17:48:18 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


ozonzayiflama (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Monday 13 Apr 20@ 02:54:26 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


winboxdigital (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 05 May 20@ 01:55:15 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


rantalya (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 07 May 20@ 00:03:30 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]


ochaud (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Monday 11 May 20@ 08:18:35 ICT


[ ตอบกลับ| หัวข้อ ]

กองอาคารสถานที่ มหาวิทยาลัย หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
18/18 ถนนบางนา - ตราด ต.บางโฉลง อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540