เกี่ยวกับกองอาคาร
· คณะผู้บริหาร
· ผังโครงสร้างของหน่วยงาน
· ปรัชญา/ปณิธาน
· ประวัติความเป็นมา
· หน้าที่/ความรับผิดชอบ
· สถานที่ตั้ง
· ติดต่อเรา
· 7ส. กองอาคารสถานที่
· มาตราฐาน 7ส.
หน่วยงานของเรา
· งานธุรการ
· แผนกยานพาหนะ
· แผนกบริการ
· แผนกผังแม่บทและซ่อมบำรุง
การจัดการความรู้ (KM)
· ปีการศึกษา 2556
ผู้ที่กำลังใช้งานอยู่
ขณะนี้มี บุคคลทั่วไป และ สมาชิกเข้าชม

ท่านยังไม่ได้ลงทะเบียนเป็นสมาชิก หากท่านต้องการ กรุณาสมัครฟรีได้ที่นี่
ข่าวและกิจกรรม
· ทุกประเภท
· KM 2557
· KM 2559
· KM 2560
· KM_2556
· KM_2558
· การจัดการพลังงาน
· การจัดสถานที่
· กิจกรรม
· ข่าวประชาสัมพันธ์
· งานสัมมนา
จำนวนผู้เยี่ยมชม
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
34807412
คน ตั้งแต่ May 2010
"คุณคิดว่าเว็บนี้เป็นอย่างไร?" | สมัครสมาชิกที่นี่ | 703 ข้อคิดเห็นต่างๆ
ความคิดเห็นที่แสดงนี้เป็นของเป็นของผู้ลงคะแนนเองทางเว็บไซต์ ไม่ขอรับผิดชอบในเนื้อหาเหล่านี้

ผู้ไม่ลงทะเบียน ไม่มีสิทธิ์แสดงความเห็น โปรด ลงทะเบียน

kifftradingco (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Saturday 05 Jan 19@ 05:34:54 ICT


| หัวข้อ


freonsystem (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Saturday 05 Jan 19@ 13:25:24 ICT


| หัวข้อ


vrpraying (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 17 Jan 19@ 20:26:13 ICT


| หัวข้อ


portlandsarl (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 08 Mar 19@ 05:47:09 ICT


| หัวข้อ


rosebasil (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Saturday 16 Mar 19@ 05:44:33 ICT


| หัวข้อ


sobresazucar (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 17 Apr 19@ 15:21:46 ICT


| หัวข้อ


pink floral ruffle dress (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 21 Jun 19@ 11:10:11 ICT


| หัวข้อ


floral dresses size 18 (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 25 Oct 19@ 22:38:04 ICT


| หัวข้อ


lipsy floral dress debenhams (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 30 Oct 19@ 09:41:17 ICT


| หัวข้อ


infotostudio (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 08 Nov 19@ 12:23:35 ICT


| หัวข้อ


haceryeni (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 06 Dec 19@ 12:03:51 ICT


| หัวข้อ


nicobeenker (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Monday 24 Feb 20@ 01:30:13 ICT


| หัวข้อ


healthisgeek (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Sunday 15 Mar 20@ 00:35:37 ICT


| หัวข้อ


pokieleaks (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 15 Apr 20@ 01:37:38 ICT


| หัวข้อ


maasautosales (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 07 May 20@ 14:35:08 ICT


| หัวข้อ


quickformbs (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 12 May 20@ 16:27:13 ICT


| หัวข้อ


russkiylen (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Monday 15 Jun 20@ 12:01:18 ICT


| หัวข้อ


dajiejiezx (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 23 Jun 20@ 09:14:15 ICT


| หัวข้อ


mehrhost (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Monday 24 Aug 20@ 19:18:41 ICT


| หัวข้อ


cluebelle (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Friday 28 Aug 20@ 02:09:46 ICT


| หัวข้อ


miketonight (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Thursday 24 Dec 20@ 03:43:46 ICT


| หัวข้อ


carmelfootspa (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 24 Feb 21@ 07:22:59 ICT


| หัวข้อ


walkerbudget (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Sunday 14 Mar 21@ 22:04:08 ICT


| หัวข้อ


rmosocco (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 24 Mar 21@ 14:00:01 ICT


| หัวข้อ


eatcatalonia (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 07 Apr 21@ 14:50:05 ICT


| หัวข้อ


cincipopcorn (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Wednesday 21 Apr 21@ 12:06:04 ICT


| หัวข้อ


wrofient (คะแนน: 0)
โดย บุคคลทั่วไป เมื่อ Tuesday 08 Jun 21@ 16:19:59 ICT


| หัวข้อ

กองอาคารสถานที่ มหาวิทยาลัย หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
18/18 ถนนบางนา - ตราด ต.บางโฉลง อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540